Picture Stamper – Phần mềm đóng dấu ảnh watermark và Resize ảnh MIỄN PHÍ

GIỚI THIỆU

Picture Stamper là một ứng dụng cho phép bạn làm điều đó nhưng với giao diện người dùng trực quan và dễ sử dụng. Tất cả bạn phải làm là thêm hình ảnh, logo và hình mờ văn bản của bạn và để Picture Stamper làm điều kỳ diệu cho bạn. Bạn có thể thêm bao nhiêu ảnh tùy thích và đóng dấu tất cả chúng cùng một lúc. Thiết kế cuối cùng của bạn luôn được lưu để sử dụng sau này vì vậy bạn không cần thiết kế lại từ đầu mỗi khi bạn chạy Picture Stamper.

Tính năng

• Kéo và thả tập tin và thư mục
  • Hỗ trợ thêm các loại file: *.bmp *.dib *.jpeg *.jpg *.jpg *.jp2 *.png *.webp *.pgm *.pbm *.ppm *.sr *.ras *.tiff *.tif *.xbm *.xpm
  • Thêm logo vào hình ảnh của bạn
  • Thêm một văn bản hình mờ cho hình ảnh của bạn
  • Chèn một thanh bóng để làm nổi bật tốt hơn văn bản hình mờ của bạn
  • Căn chỉnh logo và hình mờ cho tất cả các góc và trung tâm của hình ảnh (Giữ vị trí tương đối trong tất cả các hình ảnh)
  • Cho phép thay đổi kích thước hình ảnh của bạn
  • Cho phép cài đặt nén JPG
  • Đã thêm các loại tệp đầu ra mới. Bây giờ JPG, PNG và TIF được hỗ trợ.
  • Xử lý hàng loạt (Thực hiện tất cả các tác vụ trên bất kỳ số lượng hình ảnh nào chỉ bằng một cú nhấp chuột)
  • Thêm độ mờ cho hình mờ hoặc hình ảnh logo

ĐIỂM THÚ VỊ:

• 100% Free
  • Dễ sử dụng
  • Tốc độ nhanh
  • Portable
  • Supported on all Windows versions: XP, Vista, 7, 8, 8.1 and 10 (32-bit and 64-bit)
  • Supported in Mac OS X (64-bit)

DOWNLOAD NGAY

Picture Stamper – Phần mềm đóng dấu ảnh watermark và Resize ảnh MIỄN PHÍ » Gafaba.com

Bạn có thể muốn đóng dấu ảnh để bảo vệ bản quyền của mình, hình vẽ và ảnh của mình bằng tên của bạn hoặc địa chỉ (hình mờ) và logo hãy xem phần mềm MIỄN PHÍ

Price: 0.00

Price Currency: VND

Operating System: “Windows”, “MacOS”

Application Category: “Tiện ích”

Editor's Rating:
5

Đăng ký nhận bản tin qua Email

Đừng lo lắng, chúng tôi không bán thông tin cho đơn vị khác

Gafaba.com
Gafaba.com

Thích chia sẻ, thích nghiên cứu, thích đủ thứ...

Nhận thông báo
Thông báo cho tôi khi
guest

0 Bình luận
Inline Feedbacks
View all comments
Gafaba.com
Logo
Compare items
  • Total (0)
Compare